പോസ്റ്റോഫീസിൽ സേവനം നിഷേധിച്ചതിന് ശേഷം ഉക്രേനിയൻ സ്ത്രീ അടിവസ്ത്രം മുഖംമൂടിയായി ഉപയോഗിക്കുന്നു
ഒരു പോസ്റ്റോഫീസിൽ സേവനം നിഷേധിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ഉക്രേനിയൻ യുവതി തന്റെ പാന്റീസ് അഴിച്ച് ഫെയ്സ് മാസ്കായി ധരിച്ചതിന് വൈറലായതായി റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.

കിയെവിലെ നോവ പോഷ പോസ്റ്റോഫീസിലെ നിരീക്ഷണ ഫൂട്ടേജിൽ നിന്ന് സ്ത്രീ സ്റ്റണ്ട് വലിച്ചെടുക്കുകയായിരുന്നു, അവിടെ മുഖം മൂടാതെ കൗണ്ടറിലേക്ക് നടന്നു, പോസ്റ്റ് അധികാരികൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ആവശ്യമായ മാസ്ക് ഇല്ലാതെ സേവനം നൽകില്ലെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ, സ്തംഭിച്ചുപോയ ഉപഭോക്താക്കളുടെ മുന്നിൽ പാന്റ്സ് നീക്കി – എന്നിട്ട് അവളുടെ വെളുത്ത പാന്റീസ് അഴിച്ച് മുഖത്തിന് മുകളിൽ വച്ചു. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക്കിനിടെ ഏർപ്പെടുത്തിയ സുരക്ഷാ നടപടികളിൽ അതൃപ്തിയുള്ള രണ്ട് മക്കളുടെ അമ്മയാണെന്ന് യുവതി പറഞ്ഞു.

“ശരി, അവൾക്ക് ചുറ്റും ഒരു വഴി കണ്ടെത്തി,” ഒരാൾ ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിൽ പറഞ്ഞു. “മാസ്‌കിനു പകരം പാന്റീസ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആരും ഇതുവരെ നിരോധിച്ചിട്ടില്ല!”

By ivayana